MAJINA YA WASHIRIKI MAFUNZO YA UJASIRIAMALI KWA WAHITIMU WA VYUO VYA ELIMU YA JUU GEITA

MAJINA YA WASHIRIKI MAFUNZO YA UJASIRIAMALI KWA WAHITIMU WA VYUO VYA ELIMU YA JUU GEITA

DARASA A; TAR 20-23 OCTOBA
SAA MBILI ASUBUHI HADI SAA KUMI JIONI VENUE LENNY HOTEL, GEITA

SN JINA
1 BEATRICE S MKUBULO
2 BIGESO JAMES MAKENGE
3 BORA KHALIPHA MNGWALE
4 DANIEL MALEMI LIMBU
5 DAUDI HAMISI
6 DIANA DEOGRATIAS TINDYEBWA
7 ELIAS DEUS MATUNDWE
8 EVELINA MGANGA
9 FAUSTINA SIMON BUSUMABU
10 FLORENCIA D.  LUFURANO
11 GIDION CHARLES SABU
12 GODLISTEN LYIMO
13 GOODLUCK FREDERICK KIMARO
14 HAPPINESS NJELA
15 HAWA H. COSTANTINE
16 HERBET   KITIO
17 HUSSEN  SAID MLIMBILA
18 ISAKA YOHANA MAHANJU
19 JOSEPHAT MUSSA MALUNGUJA
20 JULIUS SLAA
21 LAZARO BENARD MAFWIMBO
22 MOHAMED IDD
23 NICHOLAUS SAMWEL
24 PATRICK JOHN MPUYA
25 SARAH EDWARD
26 WILLY BUREMO
27DIANA DEOGRATIAS TINDYEBWA
28NICKSON BURTON MBIJE
29MARCO JOHN
30JUMANNE GACHUMA NDELEMA
31ISACK IBRAHIM
32HAMED MSESE MJALIFU
33BARAKA ARON
34ABEL UMOJA
35THOBA JOHN SASA
36EZEKIEL EDSON ROBERT
37DANIEL JAMES MARO
38EDWARD NAMWATTA
39CASMIR LUCAS
40REMIGIUS RENATUS
41ANTHONY MEDSEN
42JACKSON WAMBURA
43MASUMBUKO HASMANI MWAKALASYA
44ELISHA BENJAMIN AMOS
45HADIJA SWALEH JUMANNE
46CHARLES OCHAI
47HAMISI HASSAN SAIDI
48MEDARD MADIRISHA
49
50


DARASA B; TAR 25-28 OCTOBA
SAA MBILI ASUBUHI HADI SAA KUMI JIONI VENUE LENNY HOTEL, GEITA

SN JINA
1 ADRIAN B AUDAX
2 ELIAS KAMILI
3 ELIAS W. NTALE
4 ELISHA JACKSON LUNYILIJA
5 FELISTER JAMES MAGAZI
6 FERICK MUSSA
7 GERALD EMMANUEL SHABANI
8 HILDA SADOCK MAGURU
9 HOJA MILIGWA
10 JOYCE SIGFRID SIANGA
11 MAJALIWA JOSEPHAT
12 MCHINA; EMMANUEL
13 MSHINGILWA, SELEKA CASIAN
14 MUSA KITOKI JAMES
15 NAJIATH NASSOR
16 PERPETUA LUCAS
17 RENATUS FAUSTINE BUPAMBA
18 ROSE JEREMIAH IBAMBASI
19 STEPHANO,B EMMANUEL
20 THADEO BASEKAHINO RUZEZE
21 VESTINA MARICO
22 YOWEL LEONARD
23 ZEPHANIA PHILEMON
24MADELEINE MANG’ERA
25PAULO AMOS
26JUVENATIO FRUGENCE
27 HAPPY MATHIAS
28RAHABU OBADIA YASON
29NOTKERY ANDREW MWALONGO
30NEMBURIS EDWARD MOLLEL
31MASUMBUKO NGUDUNGI MBUMBA
32 KILASA PAUL
33 SAADAT SALUM MCHOMVU
34NYABIKUKURA CHIRONGE MGINI
35SADICK SALEHE KASHINDYE
36YUDA CHARLES SHIMBA
37MKOME KAWA KAFURU
38MASANJA NDALAHWA
39MATHIAS GREGORY
40VETNOLA SIMON MWANDANDILA
41SILAS KAZIMIRY HENRY
42SADI ALLY AHMED
43 LUNYILIJA LUKAS MPAGALUSHU
44ABEL UMOJA
45WINNIE ROMAN USAKI
46PASCAL DAVID KAZULUNGA
47
48
49
50

One Comment to “MAJINA YA WASHIRIKI MAFUNZO YA UJASIRIAMALI KWA WAHITIMU WA VYUO VYA ELIMU YA JUU GEITA”

  1. Evelina Mganga

    I comfirm my participation in the training for the first batch that starts on 20th to 23rd, October, 2021.
    Thanks in advance!

    Reply

Post Comment